Lâm Đồng

Gỗ Home

Xem phòng trống
Gỗ Home

Khám Phá Gỗ Home - Nơi Nghỉ Dưỡng Tuyệt Vời Tại Đà Lạt

Gỗ Home là một khách sạn tuyệt vời nằm ở Đinh An (2), Việt Nam. Với vị trí lý tưởng chỉ cách Hồ Xuân Hương và Công viên Yersin 16 km, nơi đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn tận hưởng vẻ đẹp thiên nhiên và sự yên tĩnh của Đà Lạt. Khách sạn cung cấp Wi-Fi miễn phí, khu vườn xanh tươi với sân hiên và bể sục, tạo nên không gian thư giãn tuyệt vời cho mọi du khách.

Thông Tin Chung Về Gỗ Home

Gỗ Home mang tới cho khách hàng những trải nghiệm thoải mái nhất với các tiện nghi hiện đại. Mỗi phòng đều được trang bị phòng tắm riêng với vòi xịt/chậu rửa vệ sinh, đồ vệ sinh cá nhân miễn phí và máy sấy tóc. Chúng tôi cũng cung cấp dịch vụ cho thuê ô tô cho những ai muốn khám phá vùng đất thơ mộng này.

Các Tiện Nghi Tại Gỗ Home

  • Phòng không hút thuốc
  • Chỗ đỗ xe miễn phí
  • Wi-Fi miễn phí
  • Máy pha trà/cà phê trong tất cả các phòng
  • Phòng tắm hiện đại với đầy đủ tiện nghi
  • Chỗ ở cho vật nuôi miễn phí

Vị Trí và Những Điểm Đến Xung Quanh

Gỗ Home có vị trí thuận lợi, dễ dàng kết nối với các điểm du lịch nổi tiếng trong khu vực.

  • Hồ Xuân Hương - 16 km
  • Công viên Yersin - 16 km
  • Quảng trường Lâm Viên - 16 km
  • Vườn hoa Đà Lạt - 18 km

Ưu Điểm Của Vị Trí Gỗ Home

  • Gần các điểm tham quan nổi tiếng của Đà Lạt.
  • Không khí trong lành, yên tĩnh, thích hợp cho nghỉ dưỡng.
  • Dễ dàng tiếp cận các hoạt động ngoài trời như đi bộ đường dài và tham quan.
  • Gần các nhà hàng và quán cà phê địa phương.

Hỏi Đáp Thường Gặp

Giờ nhận phòng và trả phòng như thế nào?

Khách có thể nhận phòng từ 14:00 đến 21:00 và trả phòng từ 07:00 đến 12:00.

Gỗ Home có cho phép vật nuôi không?

Có, Gỗ Home cho phép vật nuôi mà không tính thêm phí.

Có dịch vụ nào khác ngoài chỗ ở không?

Có, chúng tôi cung cấp dịch vụ cho thuê ô tô và các tiện nghi chăm sóc sức khỏe như bồn tắm nóng và bể sục.

Có quy định gì về trẻ em không?

Gỗ Home phù hợp cho tất cả trẻ em và không có yêu cầu độ tuổi khi nhận phòng.

Đặt Phòng Ngay Hôm Nay!

Đừng bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm những dịch vụ tuyệt vời tại Gỗ Home! Hãy đặt phòng ngay hôm nay để tận hưởng kỳ nghỉ dưỡng tuyệt vời tại Đà Lạt và khám phá những điều thú vị mà thành phố này mang lại.

Đặt phòng ngay

Vị trí khách sạn:

Đường cao tốc Liên Khương - Prenn, Ðinh An (2), Việt Nam